Wellcome to Duy Thành Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Wellcome to Duy Thành Forum

Hãy nhấn vào Ricister để đăng kí !!!!!!!!

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Mơ

Go down 
Tác giảThông điệp
MikeSLa
Admin
Admin
MikeSLa

Nam Tổng số bài gửi : 228

Mơ Empty
Bài gửiTiêu đề: Mơ   Mơ Icon_minitimeWed Aug 01, 2007 2:40 pm

Thể hiện: Tommy

:: Lời bài hát ::

TOMMY says: Đêm nay....lại một đêm nữa anh thức trắng và ngồi nhớ về em!!!Người yêu của anh....đã 2 năm trôi qua rồi...anh không được gặp em....Và anh vẫn luôn nhớ mãi nụ cười ấy....không bao giờ anh quên đâu....những phút giây nồng nàn khi ta bên nhau....Và cho dù ta có xa nhau mãi...thì một đời này anh cũng sẽ yêu riêng mình em thôi.....!!!!

CHORUS: Thoáng nghe hàng cây lao xao....đã qua bao nhiêu xuân rồi....một mình anh nơi đây....lặng nhìn trời mây...không thấy em đâu....wow...wow Rồi một hôm...trời mưa....lạnh lạng ngoài hiên anh thấy...Bóng ai thấp thoáng...như em iu dấu...Người yêu ơi...phãi chăng em về đây....với anh!!! Nào ngời chỉ là cơn gió nhẹ bay....thoáng....đưa hồn anh ngẩn ngơ...bơ vơ giữa trời....Nhớ em nhiều...người yêu của anh...em ở đâu!!!! Và anh cứ mơ....trọn đời cứ mơ....rằng em sẽ về đây....bên anh....Nhưng giấc mơ kia...chỉ mãi là...như cơn gió nhẹ.....thấp thoáng....trôi đi mau.....!!!!

TOMMY says: Anh biết rằng con người anh rất là bình phàm và giản dị.....ko có gì đáng để em ở bên anh cả....Và cái ước mơ của anh cũng giản dị như con người anh vậy....Nó chỉ mong được bên em và yêu em cho đến suốt đời...Cho dù ta có không còn ở bên nhau....thì anh cũng xin được gặp em dù chỉ là trong....giấc mơ mà thôi.

Trang 1 trong tổng số 1 trang